572V 62F tsarin ajiyar makamashi

Takaitaccen Bayani:

Za a iya amfani da tsarin ajiyar makamashi na GMCC ESS supercapacitor don samar da wutar lantarki, kwanciyar hankali na grid, samar da wutar lantarki, kayan aiki na musamman, da haɓaka ingancin wutar lantarki na aikace-aikacen masana'antu ko kayan more rayuwa.Tsarukan ajiyar makamashi yawanci suna amfani da GMCC's 19 inch 48V ko 144V daidaitattun supercapacitors ta hanyar ƙira na yau da kullun, kuma ana iya keɓance sigogin aiki na tsarin bisa ga bukatun abokin ciniki.

· Single majalisar tare da mahara rassan, babban tsarin redundancy, da babban abin dogara

· Module ɗin majalisar yana ɗaukar hanyar shigar nau'in aljihun tebur, wanda ake kiyaye shi kafin amfani da kuma gyarawa a iyakar baya.Shigar da tsarin, rarrabuwa, da kiyayewa sun dace

Zane-zane na cikin gida na majalisar ya kasance m, kuma haɗin ginin tagulla tsakanin kayayyaki yana da sauƙi

Majalisar ministocin ta ɗauki fanka don zubar da zafi na gaba da na baya, yana tabbatar da zubar da zafi iri ɗaya da rage yawan zafin jiki yayin aikin tsarin.

· Ƙarfe na ƙasa na ƙasa yana sanye take da gine-gine da ramukan sanyawa da kuma ramukan sufuri na hanya huɗu don sauƙi shigarwa da sufuri.


Cikakken Bayani

Bayanan kula

Tags samfurin

Bayanin Samfura

· Single majalisar tare da mahara rassan, babban tsarin redundancy, da babban abin dogara.
· Module ɗin majalisar yana ɗaukar hanyar shigar nau'in aljihun tebur, wanda ake kiyaye shi kafin amfani da kuma gyarawa a iyakar baya.Shigar da tsarin, rarrabuwa, da kiyayewa sun dace.
Zane-zane na cikin gida na majalisar ya kasance m, kuma haɗin ginin tagulla tsakanin kayayyaki yana da sauƙi.
Majalisar ministoci ta ɗauki fanka don zubar da zafi na gaba da na baya, yana tabbatar da zubar da zafi iri ɗaya da rage yawan zafin jiki yayin aikin tsarin.
· Ƙarfe na ƙasa na ƙasa yana sanye take da gine-gine da ramukan sanyawa da kuma ramukan sufuri na hanyoyi huɗu don sauƙi shigarwa da sufuri.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran