Module Super Capacitor
-
144V 62F supercapacitor module
GMCC ta haɓaka sabon ƙarni na 144V 62F makamashi supercapacitor modules dangane da bukatun manyan sikelin makamashi ajiya tsarin.Module ɗin yana ɗaukar ƙirar taragon inch 19 mai iya jujjuyawa, tare da cikakkiyar haɗin haɗin ciki na Laser don tabbatar da tsayayyen tsari mai ƙarfi;Ƙananan farashi, ƙananan nauyi, da ƙirar wiring sune abubuwan da ke cikin wannan tsarin;A lokaci guda, masu amfani za su iya zaɓar ba da kayan aikin kwatancen madaidaicin madaidaicin ko tsarin gudanarwa na supercapacitor, samar da ayyuka kamar daidaita wutar lantarki, saka idanu zafin jiki, gano kuskure, watsa sadarwa, da sauransu.
-
144V 62F supercapacitor module
Dangane da babban aikin lantarki kamar ƙarfin lantarki da juriya na ciki na GMCC supercapacitor monomers a cikin masana'antar, GMCC supercapacitor modules suna haɗa babban adadin kuzari a cikin ƙaramin fakiti ta hanyar waldawa ko waldawar laser.Ƙirar ƙirar ƙira ce kuma mai hazaka, tana ba da damar adana ƙarfin wutar lantarki mafi girma ta hanyar jeri ko haɗin kai
Masu amfani za su iya zaɓar daidaitawa ko aiki, fitarwar kariyar ƙararrawa, sadarwar bayanai da sauran ayyuka gwargwadon bukatunsu don tabbatar da aiki da tsawon rayuwar batura ƙarƙashin yanayin aikace-aikacen daban-daban.
GMCC supercapacitor kayayyaki ana amfani da ko'ina a cikin filayen kamar fasinja motoci, iska turbine farar iko, madadin samar da wutar lantarki, ikon grid makamashi ajiya tsari, soja na musamman kayan aiki, da dai sauransu, tare da masana'antu-manyan fasaha abũbuwan amfãni kamar ikon yawa da kuma yadda ya dace.
-
174V 6F supercapacitor module
GMCC's 174V 6.2F supercapacitor module ne m, high-power makamashi ajiya da kuma ikon watsa bayani ga iska turbine filin filayen da madadin ikon kafofin.Yana da sauƙi don shigarwa da kiyayewa, mai tsada-tsari, da kuma haɗa ma'auni na juriya mai sauƙi da ayyukan saka idanu na zafin jiki.Yin aiki a ƙaramin ƙarfin lantarki ƙarƙashin yanayin amfani iri ɗaya zai ƙara tsawon rayuwar samfurin
-
174V 10F supercapacitor module
GMCC's 174V 10F supercapacitor module wani ingantaccen zaɓi ne don tsarin farar iska, kuma ana iya amfani dashi a aikace-aikacen masana'antu kamar ƙananan tsarin UPS da injuna masu nauyi.Yana da ƙarfin ajiya mafi girma, matakin kariya mafi girma, kuma ya sadu da tasiri mai ƙarfi da buƙatun girgiza